കണ്ണൂർ :നാമനിര്ദ്ദേശ പത്രിക പിന്വലിക്കാനുള്ള സമയം അവസാനിച്ചതോടെ ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിലെ 24 ഡിവിഷനുകളിലായി മല്സര രംഗത്തുള്ളത് 79 സ്ഥാനാര്ഥികള്. ഇവരില് 42 പേര് പുരുഷന്മാരും 37 പേര് സ്ത്രീകളുമാണ്. 43 പേര് പത്രിക പിന്വലിച്ചു.
തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്ക്ക് തുണയായി പോള് മാനേജര് ആപ്പും
മണ്ഡലം, സ്ഥാനാര്ഥി, പാര്ട്ടി എന്ന ക്രമത്തില്:
1. കരിവെള്ളൂര്
എം രാഘവന് (സിപിഐഎം)
സി കെ രമേശന് മാസ്റ്റര് (ബി ജെ പി )
കെ സതീശന് (സ്വതന്ത്രന്)
മഹേഷ് കുന്നുമ്മല് (ഐ എന് സി )
2. തില്ലങ്കേരി
ബിനോയ് കുര്യന് (സിപിഐഎം)
കെ ജയപ്രകാശ് ( ബിജെപി)
മൈക്കിള് തോമസ് (ജെ എസ് എസ് )
ജോര്ജ്കുട്ടി (കേരള കോണ്ഗ്രസ്, പി ജെ ജോസഫ് വിഭാഗം )
3. പന്ന്യന്നൂര്
ഇ വിജയന് മാസ്റ്റര് (സിപിഐഎം)
കെ കെ പ്രേമന് (ബി ജെ പി )
ടി പി ഫാസില് ( സ്വതന്ത്രന് )
4. കൊളവല്ലൂര്
ഉഷ രയരോത്ത് (ലോക് താന്ത്രിക് ജനതാദള്)
വി പ്രസീത (ബി ജെ പി )
ജിഷ (ഐ എന് സി)
5. പാട്യം
യു പി ശോഭ (സിപിഐഎം)
പി അരുന്ധതി (ബി ജെ പി )
എം റിഞ്ചു മോള് (ഐ എന് സി )
6. കതിരൂര്
മുഹമ്മദ് അഫ്സല് (സിപിഐഎം)
ടി പി ഹരിദാസന് (ഐ എന് സി )
എ സജീവന് (ബി ജെ പി )
7. പിണറായി
കോങ്കി രവീന്ദ്രന് (സിപിഐഎം)
വി എം ശരേഷ് കുമാര് (ഐ എന് സി)
വി മണിവര്ണ്ണന് (ബി ജെ പി )
8. വേങ്ങാട്
കല്ലാട്ട് ചന്ദ്രന് (സിപിഐഎം)
കെ മോഹനന് (ബി ജെ പി )
എന് പി താഹിര് (ഐ യു എം എല്)
9. കോളയാട്
വി ഗീത (സിപിഐ)
ജൈഷ ബിജു ഓളാട്ടുപുറം (ഐ എന് സി )
സ്മിത ചന്ദ്രബാബു ( ബിജെപി)
10. കടന്നപ്പള്ളി
ടി തമ്പാന് മാസ്റ്റര് (സിപിഐഎം)
എന് വി മധുസൂദനന് (ഐ എന് സി )
കെ പ്രഭാകരന് (സ്വതന്ത്രന് )
ലഹരി സംഘത്തെത്തേടി പൊലീസ് കല്യാണ വീട്ടിൽ; വരനേയും പൊക്കി
11. കൂടാളി
വി കെ സുരേഷ് ബാബു (സിപിഐ)
കെ സി മുഹമ്മദ് ഫൈസല് (ഐ എന് സി )
ബേബി സുനാഗര് (ബി ജെ പി )
വി കെ സന്തോഷ് (എന്എല് പി )
12. മയ്യില്
എന് വി ശ്രീജിനി (സിപിഐഎം)
സി സുധ(ആര് എസ് പി )
സാവിത്രിയമ്മ കേശവന് (ബി ജെ പി)
13. കൊളച്ചേരി
ഡോ. ഷിറിന് ഖാദര് (ഐഎന്എല്)
വി മഹിത ( ബിജെപി)
കെ താഹിറ (ഐ യു എം എല് )
14. ചെമ്പിലോട്
കെ വി ബിജു (സിപിഐഎം)
പി ആര് രാജന് (ബി ജെ പി )
ഇ കെ സക്കീര് (ഐ യു എം എല്)
എന് കെ റയീസ് (സ്വതന്ത്രന്)
എം ഫൈസല് (സ്വതന്ത്രന്)
15. ചെറുകുന്ന്
അഡ്വ. കുഞ്ഞായിഷ പുത്തലത്ത് (സ്വതന്ത്ര)
എസ് കെ ആബിദ (ഐ യു എം എല് )
വിവി മിനി ( ബിജെപി)
16. പരിയാരം
അഡ്വ.കെ കെ രത്നകുമാരി (സിപിഐഎം)
ടി സി നിഷ ( ബിജെപി)
അസ്മിന അഷ്റഫ് (ഐ യു എം എല് )
17. പയ്യാവൂര്
കെ കെ സാജന് (ജനതാദള്- എസ്)
എ പി കണ്ണന് (ബി ജെ പി )
എന് പി ശ്രീധരന് (ഐ എന് സി )
18. അഴീക്കോട്
അഡ്വ.ടി സരള (സിപിഐഎം)
ടി മാലിനി (ഐ എന് സി )
പി സുജാത (ബി ജെ പി )
19. കല്ല്യാശ്ശേരി
പി പി ദിവ്യ (സിപിഐഎം)
മാച്ചേരി കാഞ്ചന (സി എം പി-സി പി ജോണ് വിഭാഗം )
ടി ഗിരിജ (ബി ജെ പി)
20. കുഞ്ഞിമംഗലം
സി പി ഷിജു (സിപിഐഎം)
എം സി അരുണ് കുമാര് (ബി ജെ പി )
ഇ സി സുധീഷ് (സി എം പി- സി പി ജോണ് വിഭാഗം)
21. പേരാവൂര്
ഷീന ജോണ് (നാഷനലിസ്റ്റ് കോണ്ഗ്രസ് പാര്ട്ടി)
ജോവാന് (ബി ഡി ജെ എസ്)
എം ജൂബിലി ചാക്കോ (ഐ എന് സി )
22. ഉളിക്കല്
കെ പി ഷിമ്മി (സി പി ഐ)
ടി സ്വപ്ന ( ബിജെപി)
ലിസി ജോസഫ് (ഐ എന് സി )
23. നടുവില്
ആനിയമ്മ ( ബിജെപി)
നീതുമോള് വര്ഗീസ് (കോണ്ഗ്രസ്സ് എസ് )
സി ടി മിനി (സ്വതന്ത്ര)
ടി സി പ്രിയ (ഐ എന് സി )
24. ആലക്കോട്
ജോയി കൊന്നക്കല് (കേരള കോണ്ഗ്രസ്-എം),
തോമസ് വെക്കത്താനം (ഐ എന് സി)
തോമസ് (സ്വതന്ത്രന് )
കെ ജെ മാത്യു ( ബിജെപി)
പ്രതികരിക്കാൻ ഇവിടെ എഴുതുക